Teen Nguyễn Quán Nho
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

don't smoke.....

3 posters

Go down

don't smoke..... Empty don't smoke.....

Bài gửi  phanthang12c2 Fri Feb 26, 2010 8:17 pm

moi guoi nghi ra sao ve viec hut thuoc cua cac boy khi dang con tren ghe nha truong?tui nghi no chang co j la hay ho ca.lam vay de rui dc j ta?duong nhu ai kung pit rang hut thuoc hok chi hai rieng minh ma con lai hai toi nhung nguoi xung quang minh,vi vay chung ta phai pjt bao ve suc khoe cua minh va hon nua la cho nhung nguoi ban cua chung ta chu.tui pit tinh trang nay juong nhu co o tat ca nhung truong trung hoc tham chi la o ca nhung truong thcs nua.ngay ca trong lop cua tui kung vay chu?nhu vua rui o truong cua pon minh vua co vu ''''di benh vien ''''cua mot hoc sing lop 12 chi vj hut thuoc nhiu wa day.vi the tui hj vong rang tat ca nhung ai dang kon ngoi tren ghe nha truong thi dung pao jo hut thuoc nha.tui kung mun gui loi nhan nay toi tat ca nhung nguoi ban trong lop 12c2 than iu cua thui.hay janh it thoi jan doc nhung loi tam su tran thanh nay cua tui nha.tk moi nguoi
phanthang12c2
phanthang12c2

don't smoke..... Empty Re: don't smoke.....

Bài gửi  langtu.no1 Sat Feb 27, 2010 7:46 pm

Don't Smoking... ok?..Yeu^ cau` go~ VietKey trong bai viet'.. Mad
langtu.no1
langtu.no1

Bài gửi  hvduongtqthth Sun Feb 28, 2010 12:14 pm

langtu.no1 đã viết:Don't Smoking... ok?..Yeu^ cau` go~ VietKey trong bai viet'.. Mad
nói chỉ có đúng mà thui Very Happy
hvduongtqthth
hvduongtqthth

Bài gửi  hvduongtqthth Sun Feb 28, 2010 12:17 pm

phanthang12c2 đã viết:moi guoi nghi ra sao ve viec hut thuoc cua cac boy khi dang con tren ghe nha truong?tui nghi no chang co j la hay ho ca.lam vay de rui dc j ta?duong nhu ai kung pit rang hut thuoc hok chi hai rieng minh ma con lai hai toi nhung nguoi xung quang minh,vi vay chung ta phai pjt bao ve suc khoe cua minh va hon nua la cho nhung nguoi ban cua chung ta chu.tui pit tinh trang nay juong nhu co o tat ca nhung truong trung hoc tham chi la o ca nhung truong thcs nua.ngay ca trong lop cua tui kung vay chu?nhu vua rui o truong cua pon minh vua co vu ''''di benh vien ''''cua mot hoc sing lop 12 chi vj hut thuoc nhiu wa day.vi the tui hj vong rang tat ca nhung ai dang kon ngoi tren ghe nha truong thi dung pao jo hut thuoc nha.tui kung mun gui loi nhan nay toi tat ca nhung nguoi ban trong lop 12c2 than iu cua thui.hay janh it thoi jan doc nhung loi tam su tran thanh nay cua tui nha.tk moi nguoi
đối với chuyện hút thuốc củ thời cấp 3 đó củng là một vấn đè lớn đó
nhiều nguyên nhân sẻ dẫn tói chuyên hút thuốc của teen
vào cái tuôi yêu đương buồn chán đua đòi và trong đó cung có cả vì học hành sẽ đẫn tói hút thuôc
nên điều đó là khó tránh
khi đã hút có muốn bỏ cung là 1 chuyện khó khăn
học cái tốt thì khó chứ còn cái sấu thì dễ lắm pale
hvduongtqthth
hvduongtqthth

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content